ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำวิธีการ set หัวเข็มเครื่อง Garrard sl65B ครับ มือใหม่ครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 3174 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut_Na

• *
Re: ขอคำแนะนำวิธีการ set หัวเข็มเครื่อง Garrard sl65B ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กันยายน, 2014, 10:54:55 PM »
มารอขอเก็บข้อมูล ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ ช่างหรั่งโรงต้ม

• Super Star.
  • **
  รุ่นนี้ผมยังเก็บเอาไว้อยู่หนึ่งตัวลองแบบนี้ครับ  ไส่หัวเข็มติดตัง ซับเฮดเชวร์แล้วเดินตุ่มน้ำหนังถอยหลังให้อาร์มบาล้านตัวแบบว่าไห้อาร์มลอยอยู่นิ้งๆให้ได้ก่อนครับแล้วค่อยเดินตุ่มน้ำหนังอาร์มมาข้างหน้าให้น้ำหนักกดที่ปลายเข็มไห้ได้ประมาณ 2.5 กรัมสำหลับหัวแบบ  m447 นะครับ งงไหมครับ O0

ออฟไลน์ kamon9948

• *