ผู้เขียน หัวข้อ: การรวม GMM กับ CTH  (อ่าน 1198 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.A

• **
การรวม GMM กับ CTH
« เมื่อ: 24 กรกฎาคม, 2014, 05:41:55 AM »
ผมไม่ทราบว่า กล่อง GMMZ HD ยังสามารถใช้ดู บอล premier league ได้อยู่ไหมครับ
แล้วถ้าดูได้อยู่ package 1000 เติมเงิน 1 เดือน แถมอีก 1 เดือน ดูได้เฉพาะ บอล premier league
อย่างเดียว หรือดู ช่อง Plattinum package ของ GMMZ ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ