ผู้เขียน หัวข้อ: TV 65-70 นิ้วตัวไหนน่าเล่นบ้างครับช่วงนี้  (อ่าน 1865 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuummie

ไม่ได้ติดตาม TV รุ่นใหม่มาหลายปี ตอนนี้กำลังได้โอกาศเปลี่ยน TV ใหม่อยู่  อยากจะขอคำแนะนำยี่ห้อกับรุ่นที่น่าเล่นด้วยครับ

Full HD กับ 2D เน้นดูแผ่น BD concert กับ Truevisions ครับ

ออฟไลน์ Mr. One

• Superstar..
Re: TV 65-70 นิ้วตัวไหนน่าเล่นบ้างครับช่วงนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 2014, 04:17:58 PM »
อยากทราบด้วยคน วันก่อนไปดู Samsung จอโค้ง 4K น่าสนใจเหมือนกันแต่ไม่รู้เป็นอย่างไรบ้างครับ เทียบกับพวกจอแบน  :)