ผู้เขียน หัวข้อ: Denon-3805G ของใหม่ 35,000.- ไม่ทราบว่ามีที่ไหนให้ราคาต่ำกว่านี้มั๊ยครับ  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
 Denon-3805G ของใหม่ 35,000.- ไม่ทราบว่ามีที่ไหนให้ราคาต่ำกว่านี้มั๊ยครับ

junior
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
เห็นเค้าว่าแถวหาดใหญ่ถูกนะครับ  :secret
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์, 2006, 11:44:54 AM โดย ‹‹ ต ต้น ‹‹ »
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ Johnny'Depp

• |สืo โo ก๊าบบบบบบบบบ~*
  • อิชาบ็oด |คsu~*
ง่ะ .... ที่ไหน หล่าวนิ 35,000 บาท ทู๊กกกกกกกกกกกกกกกก อย่างแรงเลยเพ่ !!! อย่าลืมเอาจมูก สูบดม กลิ่มหม้อแปลงด้วยน่ะครับ ว่า ใหม่จริง อ่ะป่าว อิอิ  :yahoo :yahoo :yahoo :yahoo :yahoo

• *
เป็นราคาที่หาดใหญ่ครับ แต่ว่ามีจุดสังเกตุอะไรบ้างครับว่าเป็นของใหม่แกะกล่อง เพราะโกแกบอกว่าต้องแกะกล่องทุกตัวเพื่อตรวจเช็คทุกตัว

junior
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Teatree

คงต้องดูตามขั้วปลั๊คต่างๆ ถ้าซิงอยู่จะไม่มีรอยเสียความบริสุทธิ์ครับ  ;D
ถ้าโดนเสียบแล้วส่วนใหญ่จะเป็นรอยครับ  :)
ที่อยู่ ฉิมพลี22 ตลิ่งชัน กทม.

ออฟไลน์ pik

• ปิ๊ก กะ จ๋า
    • iLoveiPod.co.nr
ซื้อเลยครับ ถ้าใหม่จริง ผมไปเช็คราคามาแล้วครับ บางรายขายกันอยู่ 4x,xxx ครับ (ถ้าใหม่จริงครับเอาเลยคุ้ม่จริง ๆ)

• *
ที่ไหนขายครับ 35,000 บาท ผมเพิ่งซื้อมายัง 4x,xxx เลยครับ ขนาดซื้อร้านค้าประจำนะครับ

mcca    mcca00@gmail.com