ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงวันหยุดปีใหม่ ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 1607 ครั้ง)

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
  • May force be with you!
ผมไป Countdown ที่ Shanghai ครับ  :cold

ออฟไลน์ RAK

• Super Star
Re: ช่วงวันหยุดปีใหม่ ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ธันวาคม, 2014, 12:56:56 AM »
ทั้งครอบครัวใหญ่ไป กาญจนบุรี ครับ  ;)

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Super Star.
    • Sanguan Electric
Re: ช่วงวันหยุดปีใหม่ ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ธันวาคม, 2014, 08:10:47 AM »
ตอนแรกว่าจะไปกาญจนบุรีเหมือนกัน แต่เปลี่ยนใจไปเขาใหญ่-วังน้ำเขียวแทนครับ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ธันวาคม, 2014, 05:55:36 PM »
ไปทำบุญฝังลูกนิมิต จ.พะเยาครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 ธันวาคม, 2014, 07:37:41 PM »
เพิ่งไป เชียงราย, ดอยแม่สะลอง ดอยอ่างขาง มาครับ ขับรถไปเอง ดอยอ่างขาง อากาศเย็นสบาย ดอกไม้สวยมาก ที่พักไม่มีแอร์คอนดิชั่น แต่มีผ้าห่มไฟฟ้าให้ครับ  ;D แต่ทางขึ้นช่วงสุดท้ายโหดนิดหน่อย รถต้องดี คนขับก็ประมาณไม่กลัวโค้งหักศอกแล้วไต่ขึ้นประมาณ 70 องศาประมาณนั้นน่ะครับ  :cold  :drive1

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 ธันวาคม, 2014, 03:22:10 PM »
ที่กรุงเทพก็อากาศเย็นครับ เปิดพัดลมนอนก็สบาย คิดว่าเดือน ก.พ. จะขับรถขึ้นเหนือไปดู ซากุระ เหมือนกันครับ ไม่ต้องไปไกลถึง Japan

ออฟไลน์ M.lex

• M.Lex HTG (Home Theater GURU)
  • Super Star
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ธันวาคม, 2014, 06:51:48 PM »
ไปที่นี่ครับ 7วัน

จิตอาสาพาเราเจริญ

โหลดเพลง คลิปวีดีโอ นิยาย การ์ตูน" width="190" height="58" border="0

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Sanguan Electric
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ธันวาคม, 2014, 05:18:45 PM »
เพิ่งไป เชียงราย, ดอยแม่สะลอง ดอยอ่างขาง มาครับ ขับรถไปเอง ดอยอ่างขาง อากาศเย็นสบาย ดอกไม้สวยมาก ที่พักไม่มีแอร์คอนดิชั่น แต่มีผ้าห่มไฟฟ้าให้ครับ  ;D แต่ทางขึ้นช่วงสุดท้ายโหดนิดหน่อย รถต้องดี คนขับก็ประมาณไม่กลัวโค้งหักศอกแล้วไต่ขึ้นประมาณ 70 องศาประมาณนั้นน่ะครับ  :cold  :drive1

ดอยอ่างขางเคยไปมาเมื่อ 3-4 ปีมาแล้ว ไปดูโครงการหลวงครับ ขนาดไปเดือนมีนา อากาศยังเย็นสบายเลยครับ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ sranyod

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 ธันวาคม, 2014, 06:27:47 AM »
    ผมขออาสาเฝ้ากรุงฯครับ
                                สวัสดีปีใหม่ครับ