ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำประตูบานเลื่อนกั้นห้องดูหนัง ออกแบบยังไงให้มีเสียงลอดออกมาน้อยที่สุด  (อ่าน 1408 ครั้ง)

ออฟไลน์ อุ้ม

• **
ชุดโฮมของผมวางในห้องนั่งเล่นหน้าบ้าน กลางคืนเปิดดังหน่อยเกรงใจชาวบ้านเค้าเหมือนกัน กำลังคิดว่าจะทำบานเลื่อนกั้นด้านที่โล่งๆอยู่ ดีกว่าไม่มีอะไรกั้นเลย แต่รู้สึกว่าบานเลื่อนช่องที่เสียงออกได้มันจะมีมาก เลยอยากถามไอเดียเพื่อนๆในนี้ครับ ปล.ผมทำประตูกั้นแบบอื่นไม่ได้ครับต้องบานเลื่อนอย่างเดียวเพราะที่มันมีจำกัดครับ

ออฟไลน์ สรร

• Plearn Edutainment is domestic and international study group programs which operated by 'Kimmanan's Group'
ลองถ่ายรูปหรือวาดแปลน มาให้ดูสิครับ เดี๋ยวคงมีผู้รู้มาชี้แนะให้ครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา