ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ ซับวูฟเฟอร์ ตู้เปิดด้วยครับ  (อ่าน 1006 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจ้ายุทธจักร

ผมอยากได้ซับแนวเสียงที่ คล้าย พาราดามPS 1000รุ่นสมัยก่อนครับ  ชอบเสียงที่เปิดวอลลุ่มนิดเดียว แต่รู้สึกถึงความถี่ได้ครับ   ไม่ชอบเสียงแนวตูมตามครับ
ขอขอบพระคุณ มากครับ

ออฟไลน์ Sound Soft

Re: รบกวนแนะนำ ซับวูฟเฟอร์ ตู้เปิดด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2015, 05:59:46 AM »
ลองดูsvs  pb2000ดูครับ ราคาไม่แรงตู้ค่อนข้างใหญ่สไตล์เดียวกับพาราดามลองดูครับ