ผู้เขียน หัวข้อ: มางานเครื่องเสียงปี นี้สนุกกันไหมครับ  (อ่าน 1336 ครั้ง)

ส่วนผมสนุกครับ พอหาซื้อแผ่นเพลงที่ชอบได้พอสมควร
แต่ แหม่ม ติดยุ่ยี่ห้อ หนึ่ง  ขึ้นต้นด้วย M...  ได้เข้าไปฟัง เสียงกับภาพแต่แหม่ เสียงทึบมาก ทั้งๆที่ จัดชุดโชว์ไว้ พอสมควรพอหันไปถามพนักงาน  กลับได้ คำตอบว่า เค้าเน้น โชว์ภาพ คือขายเครื่องฉายอย่างเดียว ขอบอกหน่อยเหอะ แล้ว ม.....จะมาทำเครื่องกรองไฟ ทำเพาเวอร์ ขายทำไม คือฟังแล้วไม่เข้าหู อีกอย่างถ้าจะขายเครื่องฉายอย่างเดียว ก็ไม่ต้องแบก ชุดเครื่องเสียงมาลง ให้มันวุ่นวาย

ผมว่าบริษัทนี้ อยู่มานาน น่ะน่าจะหาบุคคลากร ที่พูดจาดีๆไว้หน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน, 2015, 04:14:31 PM โดย เจ้ายุทธจักร »

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
  • May force be with you!
Re: มางานเครื่องเสียงปี นี้สนุกกันไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2015, 02:22:18 PM »
ไม่ได้ไปอ่ะครับ พอดีมีของครบแล้ว ไม่อยาก up อะไรให้เสียตัง ก็มีแต่เรื่องจอภาพแหละครับ ที่ up ถี่หน่อย  :)