ผู้เขียน หัวข้อ: หาลำโพง 2.1 (SUB-SAT)  (อ่าน 1046 ครั้ง)

ออฟไลน์ P.K.

หาลำโพง 2.1 (SUB-SAT)
« เมื่อ: 01 กรกฎาคม, 2015, 10:53:44 PM »
ตามหาลำโพงแบบ 2.1 เอามาต่อกับทีวีแล้วก็ฟังเพลงด้วยครับ  เมื่อก่อนเห็นของ BOSTON  ชุุด SOUNDWARE ไม่แน่ใจว่าตอนนี้มียี่ห้อไหนขายบ้าง
เมื่อก่อนเคยเล่นชุดเครื่องเสียงครับ แต่สมาชิกในบ้านใช้งานไม่เป็น ตอนนี้อยากเริ่มใหม่เลยมองที่เล่นง่าย ๆ  ที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็เอาของ MICROLAB ต่อกับ
กล่องดาวเทียมเสียงดีกว่าลำโพงทีวีนิดหน่อย  ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • Total likes: 0
    • Sanguan Electric
Re: หาลำโพง 2.1 (SUB-SAT)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กรกฎาคม, 2015, 11:06:11 AM »
ถ้าไม่ซีเรียสมาก ผมว่าลำโพงคอมพ์แบบ 2.1 ที่ขายตามพันทิพน่าจะเวิร์คอยู่นะครับ มีหลายยี่ห้อเหมือนกัน แต่ต้องดูหัวต่อให้ดีว่า ถ้าต่อออกจากทีวีต้องใช้สายประเภทไหน ต่อฟังเพลงต่อกับอะไรใช้สายอะไร
กลัวว่า ซื้อมาเสร็จแล้วต่อไม่ได้ อิอิ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ KK Hifi

Re: หาลำโพง 2.1 (SUB-SAT)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กรกฎาคม, 2015, 08:08:50 AM »
ยังมีขายอยู่ครับราคา 15,900.