ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า สายยี่ห้อ in-akustik Cables ทำไมไม่ค่อยมีคนเล่นเลย  (อ่าน 1163 ครั้ง)

อยากทราบว่า สายยี่ห้อ  in-akustik  Cables  ทำไมไม่ค่อยมีคนเล่นเลย 
ผมพยามหาข้อมูล ก็ ไม่เคยมีใคร ลองหรือได้ฟังเลย หรือว่า เป็นสายไม่คุ้มค่ากับ ราคาครับ

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • Total likes: 0
    • Sanguan Electric
ถ้าเบื่อ คงขายต่อยากมั้งครับ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ผมก็เลยไม่กล้าลองเลยครับ  แปลกจังไม่รู้แนวเสียงเค้าเป็นยังไง

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • Total likes: 0
    • Sanguan Electric

ผมก็เลยไม่กล้าลองเลยครับ  แปลกจังไม่รู้แนวเสียงเค้าเป็นยังไง

ต้องลองครับ ฮ่าๆๆๆ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ