ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อนสมาชิกเคยใช้บริการ ร้าน int music ที่เซ็นทรัลเวิร์ดไหม..?  (อ่าน 1725 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจ้ายุทธจักร

น้องคนผู้หญิงใช่ไหมครับ ผมรบกวนให้แฟนไปซื้อแผ่นเสียงให้ก็โดนมาเหมือนกัน ตอนหลังบอกว่าถ้าอยากได้ให้ไปซื้อเอง

ใช่น้องผู้หญิงคนที่ผมสั้นๆหรือเปล่าครับ คนนี้คุยกับลูกค้าแบบเสียงแข็งๆห้วนๆไม่ค่อยน่าฟังเท่าไหร่

แต่ผมซื้อแผ่นร้านนี้เป็นประจำจนรู้จักชื่อของน้องคนนี้ (เพราะว่าร้านนี้มีแผ่น Audiophile ให้เลือกเยอะดี)

อาทิตย์ที่แล้วผมก็ไปซื้อแผ่นซีดีที่ร้านนี้อีก แต่หลังๆนี้ผมจะไม่ถามอะไรน้องเค้า เลือกแผ่นเองเสร็จแล้วก็จ่ายเงินแล้วก็กลับ

เท่าที่ดู ราคาแผ่นก็จะแพงกว่าร้าน อื่นอีก

ออฟไลน์ SURASAK

• **
น้องคนผู้หญิงใช่ไหมครับ ผมรบกวนให้แฟนไปซื้อแผ่นเสียงให้ก็โดนมาเหมือนกัน ตอนหลังบอกว่าถ้าอยากได้ให้ไปซื้อเอง

ใช่น้องผู้หญิงคนที่ผมสั้นๆหรือเปล่าครับ คนนี้คุยกับลูกค้าแบบเสียงแข็งๆห้วนๆไม่ค่อยน่าฟังเท่าไหร่

แต่ผมซื้อแผ่นร้านนี้เป็นประจำจนรู้จักชื่อของน้องคนนี้ (เพราะว่าร้านนี้มีแผ่น Audiophile ให้เลือกเยอะดี)

อาทิตย์ที่แล้วผมก็ไปซื้อแผ่นซีดีที่ร้านนี้อีก แต่หลังๆนี้ผมจะไม่ถามอะไรน้องเค้า เลือกแผ่นเองเสร็จแล้วก็จ่ายเงินแล้วก็กลับ

กำเวรแท้ ร้านนี้ ช่วยกันบอกต่อจะได้ เจ๊ง เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถามอะไรก้เหมือนจะรำคาญไปเสียหมด เพื่อนสมาชิกในนี้ไม่มีใคร รู้จั...................กเจ้าของร้านเลยเหรอเพื่อจะได้เปลี่ยนพนักงาน

ออฟไลน์ Argon

มีเพื่อนๆพี่ๆเคยใช้บริการที่ ร้านนี้ไหม
คือ พอดี ผมเห็นพนักงาน มารยาท ทราม ไปหน่อย
คือมีการไล่ลูกค้าแบบรำคาญ
ผม ขอฝากบอก เพื่อนๆพี่ๆในนี้ ทีว่าถ้ารู้จักเจ้าของร้าน อบรมพนักงานขายบ้างก็ดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม, 2015, 04:01:07 PM โดย เจ้ายุทธจักร »