ผู้เขียน หัวข้อ: อยากร้องคาราโอเกะเชิญทางนี้  (อ่าน 891 ครั้ง)

ออฟไลน์ p'tum

อยากร้องคาราโอเกะเชิญทางนี้
« เมื่อ: 21 สิงหาคม, 2015, 11:12:17 AM »
  d_d วันพักผ่อนสำหรับใครหลายๆคนดูหนังชิวๆที่บ้านแล้วแต่ว่าวันหนึ่งมีงานปาตี้ขึ้นมาละแล้วแขกที่มาด้วยหรือเด็กอยากจะร้องเพลง?..จะทำงัยดีละครับ...วันนี้ผมเลยเสนอและแนะนำการใช้งานปรีคาราโอเกะของMagnet เพิ่มเติมต่อทำให้สามารถใช้ร้องเพลงได้อย่างยอดเยี่ยมเสียงดีเลยทีเดียวนะครับสามารถใช้ร่วมกับAVR.ที่มีอยู่แล้วใช้ได้เลยครับอย่างนี้ผมเลยเสนอการต่อร่วมการใช้การคาราโอเกะโดยใช้PR-6K ต่อใช้งานได้เลยดังไดอะแกรมนี้เลยครับรับลองท่านจะได้ร้องเพลงอย่างสนุกเลยทีเดียวแค่เพิ่ม PR-6K ของMagnet เข้ามา  ^ ^ d_d :drunk