ผู้เขียน หัวข้อ: Martrix Dvd  (อ่าน 1015 ครั้ง)

ออฟไลน์ ecko1

Martrix Dvd
« เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 2006, 05:29:48 PM »
ผมซื้อโอมเธียเตอร์  Marantz รุ่น19 ลำโพง nht 3 , 2 โทรทัศน์ โตชิบา 34" และเครื่องเล่นดีวีดีตัวนี้
มานานแล้วครับ ที่ทำในจีนราคาหมื่นว่าๆ จำไม่ได้ สมัยก่อนปิยะนัสเป็นตัวแทน

ไม่เคยเล่นเลย จัดอยู่ที่ห้องนั่งเล่น มีคนดึงสายต่ออกหมด เป็นเวลานาน พอจะมาเล่นตอนนี้ ต่อสายไม่ถูก
เลยใช้สายcomponent  ต่อจากทีวีเข้า ดีวีดี  ปัญหาคือ ภาพออกมาเป็นขาวดำครับ ไม่ดูทำไง ช่วยแนนนำด้วยครับ
ไม่รู้ต้องปรับตรงไหนครับ
ขอบคุณ