พื้นที่สำหรับท่านที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกครับ > มุมร่วมด้วยช่วยกัน มาร่วมกันสอดส่องดูแลภัยรอบๆตัวเรากันครับ

ขอคำแนะนำการทำลายเซ็นครับ

(1/3) > >>

Too' Ninja:

--- อ้างจาก: soonsak ที่ 11 มีนาคม, 2017, 10:31:14 PM ---
--- อ้างจาก: Too' Ninja ที่ 11 มีนาคม, 2017, 08:54:46 PM --- - และในส่วนข้อมูลของสมาชิก หัวข้อ Signature หรือ ลายเซ็น ห้ามลง link ของ website หรือโฆษณาใดๆ ที่ไม่ได้เป็นผู้สนับสนุน web โดยเด็ดขาด หากฝ่าฝืน อาจถูกยกเลิกสมาชิกโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า (การแก้ไขลายเซ็นต์จะสามารถทำได้ก็ต่อเมื่อ ท่านมีการ post กระทู้เป็นจำนวน 50 กระทู้ครับ)

--- End quote ---

:clap โพสท์ 50กระทู้ หมายความว่าเราต้องตั้งกระทู้ของเราเองใช่มั๊ยครับ หรือรวมกับไป comment กระทู้ของสมาชิกด้วยครับ  c)

การตอบกระทู้ที่เป็นประโยชน์ก็นับด้วยครับ แต่อย่าใช้วิธีปั่นกระทู้นะครับจะผิดกติกาครับ

soonsak:

--- อ้างจาก: Too' Ninja ที่ 11 มีนาคม, 2017, 08:54:46 PM --- - และในส่วนข้อมูลของสมาชิก หัวข้อ Signature หรือ ลายเซ็น ห้ามลง link ของ website หรือโฆษณาใดๆ ที่ไม่ได้เป็นผู้สนับสนุน web โดยเด็ดขาด หากฝ่าฝืน อาจถูกยกเลิกสมาชิกโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า (การแก้ไขลายเซ็นต์จะสามารถทำได้ก็ต่อเมื่อ ท่านมีการ post กระทู้เป็นจำนวน 50 กระทู้ครับ)

:clap โพสท์ 50กระทู้ หมายความว่าเราต้องตั้งกระทู้ของเราเองใช่มั๊ยครับ หรือรวมกับไป comment กระทู้ของสมาชิกด้วยครับ  c)

Too' Ninja:
 - และในส่วนข้อมูลของสมาชิก หัวข้อ Signature หรือ ลายเซ็น ห้ามลง link ของ website หรือโฆษณาใดๆ ที่ไม่ได้เป็นผู้สนับสนุน web โดยเด็ดขาด หากฝ่าฝืน อาจถูกยกเลิกสมาชิกโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า (การแก้ไขลายเซ็นต์จะสามารถทำได้ก็ต่อเมื่อ ท่านมีการ post กระทู้เป็นจำนวน 50 กระทู้ครับ)

neaung:
ต้องโพส 20 กระทู้ใช่หรือไม่ครับ สำหรับการทำลายเซนต์

nuy nui:
อ่อเข้าใจแล้วครับ
ขอบคุณครับผม :victory

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version