ผู้เขียน หัวข้อ: !!บรรยากาศ และผู้ที่มาเยี่ยมเยียนกันในงาน!! AV Show HK 2016 !!  (อ่าน 3121 ครั้ง)

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
ขอขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมเยียนกันที่บูท เคลฟ ออดิโอ ที่ AV Show HK 2016

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม, 2016, 02:08:15 PM โดย กัมปนาท KK »

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
ยินดีด้วยครับ Go Inter กันแล้ว :victory

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

ขอบคุณครับพี่ Too   Clef เราจะพยายามให้ดีขึ้นในปีต่อไป  และจะเป็น ศาลาไทยในงาน AV show HK ในปีหน้าครับ ให้พี่ๆ เพื่อนได้มาพักผ่อน.... d_d

ออฟไลน์ RAK

• Super Star
สุดยอดไปเลยคร๊าบ :showoff d_d

ออฟไลน์ wettee

สุดยอดครับเครื่องเสียงไทยไปเครื่่องเสียงโลก c) c) c)

ออฟไลน์ kit556

• *
อยากไปเที่ยวบ้างครับ  :headphone