ผู้เขียน หัวข้อ: CLEF-AUDIO IN !! VIETNAM AUDIO VISUAL EQUIPMENT SHOW 10TH ANNIVERSARY !!  (อ่าน 2607 ครั้ง)

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
CLEF-AUDIO IN !! VIETNAM AUDIO VISUAL EQUIPMENT SHOW 10TH ANNIVERSARY !!
« เมื่อ: 19 กันยายน, 2016, 11:03:32 AM »
Clef-audio บุกงานเครื่องเสียงที่เวียดนามแล้วครับ!!

มาเอาใจช่วยกันครับ  พร้อมนำบรรยากาศในงานมาฝากครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
Re: CLEF-AUDIO IN !! VIETNAM AUDIO VISUAL EQUIPMENT SHOW 10TH ANNIVERSARY !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กันยายน, 2016, 12:20:48 PM »
มีปัญหาเรื่องการสื่อสารกันบ้างไหมครับ แล้วผลการตอบรับเป็นไงบ้างครับ

Re: CLEF-AUDIO IN !! VIETNAM AUDIO VISUAL EQUIPMENT SHOW 10TH ANNIVERSARY !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กันยายน, 2016, 11:18:40 AM »
เนื่องจากเป็นครั้งแรกที่เราเอาสินค้าไปออกงานที่นั้น ผู้คนออกจะตื่นเต้นกับสินค้าจากไทย  ในราคาที่เขาสามารถ เป็นเจ้าของได้ ส่วนบรรยากาศในงานเหมือนงานในไทยเมื่อ 15ปีที่แล้ว ที่มีคนเดินกันแน่นๆ  รอคิวเข้าชมในแต่ละห้อง  สินค้าเราในที่สุดก็ได้ ตัวแทนจำหน่ายในเวียดนาม ถือว่าประสบความสำเร็จในระดับที่พอใจครับพี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน, 2016, 11:22:54 AM โดย กัมปนาท KK »

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กันยายน, 2016, 11:34:53 AM »
เนื่องจากเป็นครั้งแรกที่เราเอาสินค้าไปออกงานที่นั้น ผู้คนออกจะตื่นเต้นกับสินค้าจากไทย  ในราคาที่เขาสามารถ เป็นเจ้าของได้ ส่วนบรรยากาศในงานเหมือนงานในไทยเมื่อ 15ปีที่แล้ว ที่มีคนเดินกันแน่นๆ  รอคิวเข้าชมในแต่ละห้อง  สินค้าเราในที่สุดก็ได้ ตัวแทนจำหน่ายในเวียดนาม ถือว่าประสบความสำเร็จในระดับที่พอใจครับพี่

สุดยอดครับ แสดงว่าไปถูกทางแล้วครับ
อีกหน่อยก็ไปเกาหลีต่อเลยครับ  :victory  :showoff  :clap

แนะนำว่า วันหลังเอาขนมไทย หรือท๊อฟฟี่ไทยไปแจกด้วยครับ  :secret

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 กันยายน, 2016, 12:59:39 PM »
เพิ่มเติมบรรยากาศในงานครับ