ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเพลงของ ma tianyu หน่อยค่ะ  (อ่าน 3780 ครั้ง)

ออฟไลน์ livejapan

• Freshy
ขอเพลงของ ma tianyu หน่อยค่ะ
« เมื่อ: 19 เมษายน, 2017, 10:10:00 PM »
จะส่งลิงค์ให้โหลดเอาก็ได้ แต่อยากได้ทั้งหมด อยากเก็บไว้ฟังในคอมเวลาเน็ตล้มนะค่ะ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: ขอเพลงของ ma tianyu หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เมษายน, 2017, 10:12:44 AM »
หาใน You Tube ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ กมล ลำปาง

• Super Star
  • *
Re: ขอเพลงของ ma tianyu หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เมษายน, 2017, 01:41:26 PM »
                          Ma Tianyu  นักร้องนักแสดงจีน
 กำลังดัง เลือกค้นหาชมได้จาก YouTube มีหลายคลิป นำชื่อด้านล่างไปแปะหาชมได้เลย ครับ

love will restore, Ana Lujan

周杰倫Jay Chou X aMEI (不該 Shouldn't Be ) [ ice fantasy ]