พื้นที่สำหรับท่านที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกครับ > มุมร่วมด้วยช่วยกัน มาร่วมกันสอดส่องดูแลภัยรอบๆตัวเรากันครับ

ไม่เห็นวงจร

(1/1)

pansak:
ขอบคุณคุณตู่เป็นอย่างสูงครับที่ช่วยชี้แนะ

พันธุ์ศักดิ์

Too' Ninja:

--- อ้างจาก: tuner ที่ 01 กรกฎาคม, 2017, 06:19:36 AM ---
--- อ้างจาก: pansak ที่ 30 มิถุนายน, 2017, 09:44:41 PM ---ผมเปิดดูกระทู้เก่าๆเพื่อจะดูวงจร แต่ไม่เห็นวงจรเลยมีแต่ข้อความเป็นเพราะอะไรครับ ช่วยแนะนำด้วยขอบคุณครับ

--- End quote ---
คำถามนี้ดูเหมือนว่าน้าตู่นินจาจะตอบไปหลายครั้งแล้วนะ

เกิดจากตอนย้าย server , up grade โปรแกรม รวมทั้งมี ไวรัสในระบบ เลยทำให้ไม่สามารถแสดงรูปภาพเก่าๆได้ครับ

Warm:
สงสัยต้องปักหมุดกระทู้ชี้แจงครับ

tuner:

--- อ้างจาก: pansak ที่ 30 มิถุนายน, 2017, 09:44:41 PM ---ผมเปิดดูกระทู้เก่าๆเพื่อจะดูวงจร แต่ไม่เห็นวงจรเลยมีแต่ข้อความเป็นเพราะอะไรครับ ช่วยแนะนำด้วยขอบคุณครับ

คำถามนี้ดูเหมือนว่าน้าตู่นินจาจะตอบไปหลายครั้งแล้วนะ

pansak:
ผมเปิดดูกระทู้เก่าๆเพื่อจะดูวงจร แต่ไม่เห็นวงจรเลยมีแต่ข้อความเป็นเพราะอะไรครับ ช่วยแนะนำด้วยขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version