ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมเสียกะตังค์ ที่งาน ล้างสต๊อกเครื่องเสียง ลดกว่า 50% กันครับ...  (อ่าน 6342 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา

ข่าวฝากจากร้าน Planet Laser ครับ

ทาง Planet Laser ได้จัดงาน ลดราคากว่า 50% กับ สินค้าล้างสต๊อกของทางร้าน และมีผู้แทนจำหน่ายสินค้ายี่ห้อต่างๆอีกมากมาย มาเข้าร่วมงานในครั้งนี้ด้วย

งานจัดที่ ศูนย์การค้า Future Mart พระราม 3 บริเวณ ลานอเนกประสงค์ ชั้น1

ตั้งแต่วันที่ 16-30 พย. นี้ครับ

ฟรีครับ ไม่มีการเก็บบัตรค่าผ่านประตูใดๆนะครับ

ผู้ใดต้องการจะนำสินค้าไปออก booth ก็รีบติดต่อไปที่
เจ๊ตาล ได้เลยครับ

Planet Laser

ชั้น 1 ศูนย์การค้าฟิวเจอร์มาร์ท พระราม 3 (โฮมโปร)
295 ถ. พระราม 3 เขตบางคอแหลม กรุงเทพฯ 10600
โทร. 0-2689-1163-5

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • Superstar...
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
วันนี้ผมจะเข้าไปดูไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง...เพราะเป็นวันแรก
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5