ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบวัน และสถานที่จะเลี้ยงสังสรรค์ระหว่างสมาชิก htg2.com  (อ่าน 6577 ครั้ง)

ออฟไลน์ CP

• สมาชิกอาวุโส
  • Total likes: 0
  • My Porsche Boxster Spyder
 :)แหะ...แหะ...เสี่ย oan เปิดประเด็นได้เวลานัดสังสรรค์ อย่างเป็นทางการซะที....ยังไม่มีข้อสรุปที่แน่นอนซะทีเรื่องสถานที่จัดงาน....ผมข้อใช้กระทู้นี้

เป็นที่แสดงความคิดเห็นว่าจะเลือกสถานที่ประเภทใดดีเช่น.-

1.   สวนอาหารทั่วๆไป

2.   ห้องอาหารทั่วๆไป

3.   อาหารบุพเฟ่ภายในโรงแรม เช่น ห้องอาหารญี่ปุ่น โรมแรมดิเอมเมอร์รัล

4.   สโมสรต่างๆที่น่าสนใจ

และที่สำคัญที่สุด คือต้องไม่แพงเกินไป( ไม่ควรเกินหัวละ 500.00 บาท) และควบคุมค่าใช้จ่ายได้

ลองช่วยกันพิจารณาน่ะครับ.....เดือนหน้าก้อ ธันวาคมแล้ว.....คงต้องเริ่มวางแผนกันได้แล้วกระมั๊งคร๊าบบบ!!!! อิ อิ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
ฮี่ๆๆ พี่ CP kick off Meet & Eat แย้ว โย้ๆๆ...

ออฟไลน์ Oan

• สมาชิกรุ่น Classic
กะลังคิดอยู่คับ ติ๊กต่อกๆ ๆ ๆ ๆ  ??? ??? ??? ??? ??? ???

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply

อุ อุ ..... ผมทดลองทำเป็น Poll แล้วครับ ....

http://htg2.com/index.php?topic=113.0
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ CP

• สมาชิกอาวุโส
  • My Porsche Boxster Spyder
 :)1ขอบคุณครับ..ทั่นจ้า!!!!

เรื่องวัน และเวลา คงต้องให้เสี่ยตู่ เป็นผู้กำหนดดีกว่า ไม่ทราบว่าจะสะดวกเข้า กทม วันใด

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
ผมจะหยุดช่วง 8-13 ธค. ครับ ถ้าตรง ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ ก็เป็น 10-11-12 ธค. ครับผม