ผู้เขียน หัวข้อ: กติกาในการประกวด  (อ่าน 165 ครั้ง)

ออนไลน์ Diy Project Seeker ©

• Admin
  • Super Star
กติกาในการประกวด
« เมื่อ: 09 กันยายน, 2020, 10:53:32 PM »
กติกาในการประกวดมีดังนี้ครับ

1. ผู้เข้าร่วมแข่งขันต้องเป็นสมาชิก HTG2

2. ผลงานการสร้างแอมป์ไม่จำกัดที่จะต้องเป็นผลงานของคนๆเดียว หรืออาจร่วมทำกันเป็นทีมก็ได้

3. ผู้เข้าร่วมแข่งขันต้องตั้งกระทู้ใหม่ในบอร์ดนี้ แจ้งเบอร์หลอดที่จะ DIY และนำเสนอวงจร แนวคิด ขั้นตอนการทำ เทคนิคและเคล็ดลับต่างๆในการสร้างผลงานอย่างเป็นขั้นตอน อัพเดทลงในกระทู้ของตนเองจนผลงานเสร็จเป็นที่เรียบร้อย

4. การส่งผลงานในขั้นสุดท้าย ผู้แข่งขันต้องรวบรวมข้อมูลที่นำเสนอและจัดทำรายงานในรูปแบบไฟล์ PDF

5. การนำเสนอผลงานเริ่มต้นได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป และการรวบรวมส่งผลงานในรูปแบบไฟล์ PDF จะต้องไม่ช้ากว่าวันที่ 20 ธค. 2563

6. ผลการตัดสินของคณะกรรมการถือว่าเป็นที่สิ้นสุด และผลการแข่งขันจะประกาศให้ทราบในวันที่ 30 ธค 2563
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กันยายน, 2020, 10:56:37 PM โดย Diy Project Seeker © »

ออฟไลน์ song

Re: กติกาในการประกวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กันยายน, 2020, 09:41:38 AM »
-ขับลำโพงอะไรครับ

ออฟไลน์ Emmy's Daddy

• *
กติกาในการประกวด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กันยายน, 2020, 10:17:11 AM »
แนวเพลง อะไร ด้วยครับ

ออนไลน์ Diy Project Seeker ©

• Admin
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กันยายน, 2020, 01:52:07 PM »
ลำโพงคงต้องเป็นลำโพงความไวสูงครับ เอาไว้ไกล้ๆจัดงานจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ส่วนแนวเพลงช่วยออกความคิดเห็นหน่อยครับ

แต่ผมขอย้ำนะครับ เรามีรางวัลสองประเภทนะครับ รางวัลแรกที่จะได้ในสิ้นปีนี้คือรางวัลการนำเสนอผลงานดีเด่นนะครับ ส่วนเรื่องการประชันเครื่องเสียง ทางคณะกรรมการจะลงความคิดเห็นเกี่ยวกับวัน เวลา และสถานที่ๆเหมาะสมอีกทีครับ เนื่องจากยังมีความไม่แน่นอนของเรื่องการติดต่อของ COVID 19 อยู่ครับ

ออฟไลน์ Big tube

• Freshy
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กันยายน, 2020, 05:28:54 PM »
 c) c) c)