ผู้เขียน หัวข้อ: บอร์ดกลับมา เหมือนคุยน้อยลง  (อ่าน 384 ครั้ง)

ออฟไลน์ Create_Lek

• Superstar..
  • DHT Crazy Club 2A3 45 PX-4 W205D
Re: บอร์ดกลับมา เหมือนคุยน้อยลง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 เมษายน, 2021, 01:00:19 PM »
บอร์ดคงไม่เหมือนเดิมครับ ถือว่าที่นี่เป็นเหมือนห้องสมุดครับ อยากหาข้อมูลทำงาน DIY หรืออยากเผยแพร่ความรู้ก็เชิญทางนี้เลยครับ  d_d

เสียดายที่ติดโควิด ไม่งั้นเราคงได้มีการนัดเจอกัน อยากเห็นผลงานของเพื่อนสมาชิกครับ
อาจจะไม่เหมือนเดิม แต่จะแข็งแกร่งกว่าเดิม ถ้าช่วยๆกัน ขอให้มีซักที่ครับสำหรับดีไอวายจริงๆ
If you tell the truth,
you don’t have to remember anything.

***ข้อมูลส่วนตัวผมครับ***

ออฟไลน์ Diy Project Seeker ©

• Admin
  • Super Star.
Re: บอร์ดกลับมา เหมือนคุยน้อยลง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 เมษายน, 2021, 09:26:30 AM »
บอร์ดคงไม่เหมือนเดิมครับ ถือว่าที่นี่เป็นเหมือนห้องสมุดครับ อยากหาข้อมูลทำงาน DIY หรืออยากเผยแพร่ความรู้ก็เชิญทางนี้เลยครับ  d_d

เสียดายที่ติดโควิด ไม่งั้นเราคงได้มีการนัดเจอกัน อยากเห็นผลงานของเพื่อนสมาชิกครับ

ออฟไลน์ Create_Lek

• Superstar..
  • DHT Crazy Club 2A3 45 PX-4 W205D
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 เมษายน, 2021, 11:57:46 PM »
    บน fb มีแต่การขายของกันเป็นหลักครับ คงไม่ได้อารมณ์และความรู้สึกของการเล่นในเว็บครับ  จริงๆขอแค่มีคนที่เล่นจริงๆ10-20 คน เว็บก็เดินไปได้อย่างสบายๆแล้วครับ ไม่มีการขายก็ไม่เป็นไร เพราะเดี๋ยวนี้ขายออนไลน์กันเยอะ หาของง่าย ร้านค้าในบ้านหม้อก็สั่งออนไลน์กันได้เกือบทุกร้านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เมษายน, 2021, 09:56:34 AM โดย Create_Lek »
If you tell the truth,
you don’t have to remember anything.

***ข้อมูลส่วนตัวผมครับ***

ออฟไลน์ ลูกหมู

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 เมษายน, 2021, 07:10:34 PM »
เฟสบุ๊คมีกลุ่มหลอด กลุ่มdiyคุย ขาย กันคึกคัก  ผมตามอ่านอยู่แต่บรรยากาศ ไม่เหมือนที่นี่เมื่อก่อนครับ

ออนไลน์ Malako

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 เมษายน, 2021, 05:46:54 PM »

วันเวลาผ่านเป็น 10 ปี คงเหลือแต่ความทรงจำที่แสนดีนะครับ
โลก DIY แอมป์เพื่อฟังเพลง น่าจะถึงเวลาอย่างที่โกว์เล้งบอกคือ
"งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา"

ออฟไลน์ ลูกหมู

บอร์ดกลับมา เหมือนคุยน้อยลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เมษายน, 2021, 01:29:48 PM »
ผมไม่ได้ติดตามมานาน เน่ื่องจากเรื่องงานที่ทำ จนเข้ายุคโควิด กลับมาดู เห็นในเฟสมีกลุ่มก็ไปอ่านบ้าง กลับมาดูในเวป มันเงียบไปเยอะครับ  อยากให้สนุกเหมือนก่อน ทั้งคุยในบอร์ด ทำโครงงาน กรุ๊ปบาย ซื้อขายที่มีน้ำใจ(ซื้อของ ผมได้ของแถมประจำ) ออกความเห็นนะครับ หร์อไปคุยกันที่อื่นแนะนำด้วย