ผู้เขียน หัวข้อ: Output 5k จีน ไม่ได้ใช้ 1 คู่ ให้ทาง web นำไปทำประโยชน์ในกิจกรรมของเวป  (อ่าน 212 ครั้ง)

ออฟไลน์ paputzaa

ผมจะห่อของ และถ่ายรูปพัสดุจ่าหน้าผู้รับให้ดูก่อนโอนเงินนะครับ จะได้สบายใจ

ผมขายตามที่ซื้อมา 900 บาท นะครับ ใครจะให้เพิ่มเพื่อสนับสนุนเวปก็แจ้งได้เลยครับ
รบกวนทางเวปว่าให้โอนเงินยังไงที่ไหนครับ

ออนไลน์ Diy Project Seeker ©

• Admin
  • Super Star
พี่ paputzaa ตั้งราคาขายเลยครับ ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือเว็ปนะครับ.  :clap :clap :clap

ทางเวปประกาศขายได้เลย แจ้งที่อยู่ผู้ซื้อมา ผมส่งให้ครับ ตัวไม่ใหญ่มาก

ออฟไลน์ ออดิโอแมน

• Superstar...
ขายต่อเลยครับ เอาเงินไปจ่ายค่าเซิฟเว่อ :clap
แล้วค่อยส่งไปให้ผู้ซื้อครับ มันหนัก ค่าส่งไม่ได้ถูก c)
ที่อยู่และเบอร์มือถือครับ
http://www.htg2.net/index.php?topic=57741.msg704676#msg704676

ยินดีครับ

ออนไลน์ Diy Project Seeker ©

• Admin
  • Super Star
ขอบคุณมากครับ  :clap :clap

เดี๋ยวขอปรึกษากันก่อนเอาไงดีนะครับ

ผมซื้อมาทดลองกับหลอด 6p1 และ 6AQ5 ตอนนี้ไม่ได้ใช้งาน จะมอบให้ทางเวปนำไปทำกิจกรรม หรือประมูล
ขายเพื่อสนับสนุนเวปก็ได้ครับ น่าจะได้ประโยชน์มากกว่า
จะให้ผมส่งให้เวป หรือส่งตอนมีผู้รับก็ได้ครับ แจ้งมาได้เลย