ผู้เขียน หัวข้อ: AVR แต่ละแบรนด์ดังๆ มีแนวเสียงแบบใดบ้างครับ  (อ่าน 1768 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ถ้าเน้นดูหนังแอคชั่น ชอบเบสหนักแน่น นุ่ม ลึก เสียงรายละเอียดโปร่ง ชัดเจน AVR แบรนด์ไหนเหมาะสมครับ

aun
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
Re: AVR แต่ละแบรนด์ดังๆ มีแนวเสียงแบบใดบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มกราคม, 2005, 06:13:01 PM »
ตะก่อนเห็นมีคนบอกกันเยอะว่า Yamaha ครับ สำหรับพวกหนัง action แต่เสียง base นี่ต้องขึ้นอยู่กับ sub woofer ด้วยน่ะครับผม