ผู้เขียน หัวข้อ: 11 ตค. 46 สัมนาเชิงปฎิบัติการณ์ที่ Video phile  (อ่าน 2304 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
11 ตค. 46 สัมนาเชิงปฎิบัติการณ์ที่ Video phile
« เมื่อ: 09 มกราคม, 2005, 03:02:32 AM »

งานเริ่มแล้ว....

คุณธานี แห่ง Video phile กล่าวเปิดงาน

บรรยากาศระหว่างสัมนา

นักเรียนหลังชั้น....ซ้ายไปขวา อ่า..คุณ.....???? แฟนฉันตอนเป็นหนุ่มครับอิอิ... คุณ....นี่ก้อแฟนฉันตอนจะ15 ขวามือสุดคุณ ป๊อกแป๊ก อิอิ...จำได้คนเดียว

ช่วง coffee break กาแฟและของว่างเยี่ยม จากรูป พี่ CP กับผู้บริหาร Video phile

น้องกรอบกับท่าน wet ช่วง break ยิ้มหวานเชียว

ท่านหุบเขาทองคำกำลังเสวนากับคุณ...เจี๊ยบ...อิอิ
เข้าใจว่างานนี้คุณสมชายเป็นผู้ควบคุมเวลาการสัมนาได้ดีมากเพราะแกกดกระดิ่งตลอด...ฮา down load ให้ผมมั้งสิ Antique ดีจัง ได้ยินเมื่อไรอายุมันน้อยลง เป็น 10ปี...

กำลังชุมนุมกันที่ห้องHome theater สมาชิกรุ่นแตกลายงาครับผม พี่ KT คุณจะ15 เซียนae และท่านขุน อีกท่านจำชื่อไม่ได้ขออภัยครับ ...ถ้าอ่านอยู่ช่วยบอกด้วนะครับ....

In focus 5700 ที่หลายคนให้ความสนใจ ท่าน kk ติดตั้งไปเรียบร้อยแล้วครับ

ชุดฟังเพลง Denon 2900 เป็น universal dvd รองรับทั้ง SACD DVD audio-video ส่วนตัวล่างเป็น อินทีเกรต marantz

บรรยากาศตอนฟังการบรรยาย สังเกตุนักเรียนหน้าชั้นขยันๆ ทั้งนั้น

แล้วนักเรียนหลังชั้นล่ะ...จับกลุ่มคุยกันหรือเปล่า

ก่อนปิดการสัมนาพี่ CP กล่าวขอบคุณVideo phile ที่เปิดโอกาศให้ชาว htg2 ได้สัมผัสบรยากาศจริง เสียงจริง เครื่องเล่นตัวจริง การ set up ทั้งภาพและเสียง ที่สมบรูณ์แบบ

ของฝากจากพี่ CP ตัวแทนชาวเวป แม้จะน้อยค่าแต่มากด้วยน้ำใจครับ ...อิอิหล่อขึ้นเป็นกองครับ

ถ่ายภาพร่วมกันไว้เป็นที่ระลึก ว่าครั้งหนึ่งชาว Htg2 เคยมาเยือนที่นี่....อ้าวใครเป็นใคร หน้าตาใคร D หรือ A ชมกันเองนะครับ
โดยคุณ WK

ข้อมูลจากกระทู้เก่า
http://www.htg2.net/webboard2/view.php?No=16482
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์, 2005, 07:02:40 AM โดย Help !!! »