ผู้เขียน หัวข้อ: สายลำโพง VANDENHUL CS122 กับ VANDENHUL MC MAGNUM รายละเอียดเสียงต่างกัน  (อ่าน 5104 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
สายลำโพง VANDENHUL CS122 กับ VANDENHUL MC MAGNUM รายละเอียดเสียงต่างกันเยอะไหมครับ 

โจ
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
Re: สายลำโพง VANDENHUL CS122 กับ VANDENHUL MC MAGNUM รายละเอียดเสียงต่างกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2004, 09:45:39 AM »
คงต้องดูที่ชุดของคุณด้วยครับ...ถ้าว่าจะเห็นผลต่างมากแค่ไหนครับ
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
Re: สายลำโพง VANDENHUL CS122 กับ VANDENHUL MC MAGNUM รายละเอียดเสียงต่างกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2004, 10:52:18 AM »
ตกลงสายไฟ neotechรุ่น 4.0 สแควร์มิล ดีไหมคับ แนวเสียงเป็นไงคับ จะเอาไปใส่กับหัว hubbell จะใช้กับnad 352 คับ เหมาะสมไหมคับ หรือมีเส้นอื่นแนะนำราคาเมตรละไม่เกิน 1000 คับ ยกเว้น supra loradนะคับ มีแล้ว ผมอยากลองเส้นอื่นบ้าง

โจ
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...