ผู้เขียน หัวข้อ: Firmware ล่าสุดของ Infocus 5700  (อ่าน 1090 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
Firmware ล่าสุดของ Infocus 5700
« เมื่อ: 28 มีนาคม, 2006, 11:05:41 PM »
แจ้งข่าวมายังผู้ใช้รุ่นนี้อยู่ครับ ท่านสามารถ download Firmware ใหม่ version 2.3(version เดิม คือ 2.2) ได้ที่ web ของ Infocus.com ครับ

Mark        vorap_ch@yahoo.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...