ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวี Pana 34 รุ่นปัจจุบัน จะมีตัวใหม่ออกมาเร็วๆนี้ป่ะครับ  (อ่าน 1466 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
เห็นมันออกมานานแล้วหน่ะครับ 2 ปีได้แล้วมั้งน่ะ ขณะที่ยี่ห้ออื่น ก็ออกรุ่นๆใหม่ๆ มากันหมดแล้ว คือผมเล็ง CRT ไว้หน่ะครับ  เลยมาถามดู เผื่อถ้าซื้อไป กลัวมันจะออกตัวใหม่มาหน่ะครับ

XL1
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
อย่าไปห่วงเรื่องออกใหม่เลยครับ มันเป็นธรรมชาติที่ซื้อของมาแล้วก็ตกรุ่น เมืองนอกบางประเทศเค้าเลิกขาย CRT แล้วก็มีครับ  :secret
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
 :) รอ LCD ราคาถูกลงค่อยเล่นดีกว่าครับ
S.10 - ten -ten - S.10