ผู้เขียน หัวข้อ: dj gappy cinema room  (อ่าน 5842 ครั้ง)

ออฟไลน์ dr.nop

• Super Star.
  • **
  • CIH club thailand
    • saensuk hifi.com
dj gappy cinema room
« เมื่อ: 27 กันยายน, 2009, 10:09:46 PM »
jvc rs 20 lens zygnatek eco type
screen prismasonic 113"

• **
Re: dj gappy cinema room
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กันยายน, 2009, 10:14:53 PM »
ติดlens  ชิดมากๆ ภาพ สวย

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ตุลาคม, 2009, 10:06:07 AM »
jvc rs 20 lens zygnatek eco type
screen prismasonic 113"
จากรูป ที่ท่านเห็น lens ไม่ center เป็นจากมุมการถ่ายภาพนะครับ แต่ที่จริงlens เวลาติดตั้ง ต้อง center แนวเดียวกับ lens ของ pj ด้วยครับ

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน, 2009, 08:38:32 PM »
น้อง gap ครับ ขอให้มีความสุขกับการดูหนังนะครับ ถ้าทุกอย่าง ok แล้วรบกวน จ่ายตังค์ ด้วยนะครับ หรือถ้ามีอะไรติดขัดก็ โทรมาคุยกันก็ได้นะครับ ผมติดต่อ ไม่ได้เลยครับ น้องก็ทำการค้า คงเข้าใจนะครับ ขายของใครๆ ก็อยากได้ตังค์ น้องเล่นชักดาบกันอย่างนี้ พี่ก็แย่เหมือนกัน นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน, 2009, 08:40:29 PM โดย dr.nop »

ออฟไลน์ nart_c

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน, 2009, 09:09:16 PM »
เจอแบบนี้แย่เลยครับ  N]
เป็นกำลังใจขอให้จบปัญหาเร็วๆครับ

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน, 2009, 10:02:27 AM »
น้อง gap ครับ ขอให้มีความสุขกับการดูหนังนะครับ ถ้าทุกอย่าง ok แล้วรบกวน จ่ายตังค์ ด้วยนะครับ หรือถ้ามีอะไรติดขัดก็ โทรมาคุยกันก็ได้นะครับ ผมติดต่อ ไม่ได้เลยครับ น้องก็ทำการค้า คงเข้าใจนะครับ ขายของใครๆ ก็อยากได้ตังค์ น้องเล่นชักดาบกันอย่างนี้ พี่ก็แย่เหมือนกัน นะครับ
หมอนพฯ ครับรบกวนช่วยแจ้งเบอร์ติดต่อคนที่รับ write แผ่น CD ของหมอนพฯหน่อยซิครับ ด่วนครับ :calling