ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำชั้นวางที่แขวนจอได้แบบสวยๆหน่อยสิครับ  (อ่าน 4659 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
  • Total likes: 0
พอดีอยากได้ชั้นวางเครื่องเสียงที่วางเครื่องได้ชั้นละ 3 เครื่อง 2-3 ชั้น กว้างสัก 1.5-1.8 ม. สวยๆแบบที่มีขาแขวนจอ 50-64 นิ้วแบบสวยๆจะเป็นเหล็ก กระจก หรืออะคริลิกก็ได้ ไว้วางเครื่องทั้งหลายและชั้นบนมีที่วางเซ็นเตอร์แขวนทีวีได้ มีใครเห็นที่ไหนสวยๆกรุณาแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

คล้ายๆแบบนี้แต่ใหญ่กว่าน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ตุลาคม, 2012, 05:42:21 AM โดย ต ต้น »
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)